Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 208 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A phan bảo ơi cho e hỏi mấy câu này,
Câu 1÷ cách vào tiền 3 đài cả lô đề như nào hợp lý với vốn 5tr chia mấy khung thì hợp lý
Câu 2÷ nếu nam chết thì vào trung bắc kiểu gì ạ
Câu 3÷ e muốn đánh cùng lúc dàn của 2 cao thủ cùng lúc cả lô và đề dc ko ạ
Câu 4÷ nếu lô chết ăn đề thì cách vào như nào để gỡ ạ
Xin phép trả lời bạn nhé
Thứ nhất xem kĩ lại bên vốn 1tr/ngày a phanbao có chia vốn cho từng đài mn mt cả mb nữa nếu mình k nhầm thì là 3₫ lô/con chơi song thủ cho 3 đài đề thì 3n cho 1 dàn 36 số chơi đều tiền cho cả 3 đài vốn mn khoảng hơn 600k/ ngày
Mt thì 2₫ lô/con chơi song thủ lô cho cả 2 đài đề mt thì 2n/số / 36 số chơi đều cả 2 đài mt
Vốn cho mt khoảng 288k . Hết giờ kq của mn mt bạn có muốn chơi mb nữa thì chơi thôi
Còn bạn muốn theo thì phải theo sát hoặc là bỏ tg ra xem cách anh ấy vào tiền ntn chứ hỏi suốt thế này thì mình cũng chịu thôi

Lô miền bắc đen quá, mình chỉ chơi đc miền bắc thôi. Mong CT cố gắng giúp ae nhé. Chúc CT sức khỏe và may mắn. Vẫn rất tin tưởng ở CT Phan Bảo. Mình 52 tuổi rồi!

Xin phép trả lời bạn nhé
Thứ nhất xem kĩ lại bên vốn 1tr/ngày a phanbao có chia vốn cho từng đài mn mt cả mb nữa nếu mình k nhầm thì là 3₫ lô/con chơi song thủ cho 3 đài đề thì 3n cho 1 dàn 36 số chơi đều tiền cho cả 3 đài vốn mn khoảng hơn 600k/ ngày
Mt thì 2₫ lô/con chơi song thủ lô cho cả 2 đài đề mt thì 2n/số / 36 số chơi đều cả 2 đài mt
Vốn cho mt khoảng 288k . Hết giờ kq của mn mt bạn có muốn chơi mb nữa thì chơi thôi
Còn bạn muốn theo thì phải theo sát hoặc là bỏ tg ra xem cách anh ấy vào tiền ntn chứ hỏi suốt thế này thì mình cũng chịu thôi
Xin phép trả lời bạn nhé
Mình xin đường link vốn 1tr 3 đài với

119238

Mình xin đường link vốn 1tr 3 đài với
Đây b nhé

Mình đi 2d lô,2d đề 36s,10s,4s,2s,1s cho tất cả các đài nam trung.còn riêng miền bắc mình đợi tình hình nam trung thế nào rồi mới đánh
Tính ra 1 đài là bn tiền vậy bác nhỉ.đợt này mb đen quá.chắc e chuyển nam trung chơi cùng ae thôi

Tính ra 1 đài là bn tiền vậy bác nhỉ.đợt này mb đen quá.chắc e chuyển nam trung chơi cùng ae thôi
Nếu đánh như mình thì miền nam vốn khoảng hơn 500k,miền trung gần 400k.ko thể nào cả 2 miền đen đến mức ko trúng con nào đc.vì vậy miền bắc tính sau.vốn 1tr/ ngày đấy b.a bảo cũng có bài chia sẻ rồi

Nếu đánh như mình thì miền nam vốn khoảng hơn 500k,miền trung gần 400k.ko thể nào cả 2 miền đen đến mức ko trúng con nào đc.vì vậy miền bắc tính sau.vốn 1tr/ ngày đấy b.a bảo cũng có bài chia sẻ rồi
Mình biết r cảm ơn b.để khi nào gom đủ 5tr chia vốn r chơi.chúc ae rr húp mạnh nhé

Mt ,mb chén tạm chút gỡ mn.ct cũng đã chén lô trở lại.hi vọng mai lại rr,cố lên ct

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.