Thảo luận - Góc tâm sự về 1 cao thủ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Góc tâm sự về 1 cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
122945

Đính kèm

Không có gì là chắc chắn cả, việc các CTich, CaoThu Top hay Thần Tượng lên số cũng chỉ tăng niềm tin cho các cụ vào tiền thôi,
T1 :Đỏ-Đen
T2 : Tiền là trong tk các bạn,được thua các bạn chịu.
tốt nhất nên tìm tòi học hỏi các kinh nghiệm qua chia sẻ của mọi ngờiđ ể tìm đươc một phương pháp chơi mình thấy hiệu quả,

Anh em phải biết là chẳng có ai rảnh rỗi cả ngày không làm ăn gì ngồi trả lời bình luận của từng thành viên trên diễn đàn để lấy tiếng hay thu hút sự chú ý của thành viên diễn đàn như thế cả, cái gì cũng có mục đích cả thôi, người đến vì điều gì thì cũng sẽ ra đi vì điều đó. Thành phần này nói chung là admin cũng đã lường trước được rất lâu rồi chỉ là xem tới khi nào "chó cùng rứt giậu" thôi. Mà nhân đây cũng nói luôn là vẫn đang chờ 1 vài thành phần như thế này lòi ra để tôi còn được xoá tk cho hả hê, không ae lại bảo tôi sỉ nhục idol ?.
Khà khà.. Sư Phụ mưu sâu quá...

LÚC ĐẦU MÌNH KO BIẾT LÍ DO , CỨ ĐỘNG VIÊN MACA , Ở LẠI DIỄN ĐÀN VỚI AE , HOÁ RA LÀ CHUYỆN BÁN SỐ, CHIỆU CHẾT CHỜI CỨU

Chưa chắc đã phải maica . Những thứ mình nhìn thấy chưa chắc là sự thật . Án oan trong xã hội này rất nhiều ae ạ ! Tôi không tin bác maica làm điều này
Là sự thật đó bạn ak..Tôi buồn hắn lâu rồi nên trong DIỄN ĐÀN này Tôi bỏ tk và LỜ ĐI với hắn..Hắn bảo thủ ko tiến bộ đc. Vì cái lý do này nên Tôi đã ko dưới 1 lần bị các fan của E đó ném đá tưởng sập nguồn luôn. rất nhiều ACE chứng kiến vụ đó

Chào cả nhà,khi biết tin bác mai ca nghe cũng buồn, vì bác ấy cũng 1 thời làm mưa làm gió trên dd, cũng dúp được nhiều người vờ bờ, dù sao thì maica cũng đi rồi , cũng chẳng có gì phải bàn luận nhiều, mọi người hãy tập trung vào ngôi nhà trung của chúng ta để ngày càng phát triển, chúc toàn thể ace trên dd ngày nào cũng rực rỡ
Giúp vào bờ đc bao nhiêu sau lại ra ngoài đảo xa gấp chục lần ai theo từ đầu sẽ biết

Là sự thật đó bạn ak..Tôi buồn hắn lâu rồi nên trong DIỄN ĐÀN này Tôi bỏ tk và LỜ ĐI với hắn..Hắn bảo thủ ko tiến bộ đc. Vì cái lý do này nên Tôi đã ko dưới 1 lần bị các fan của E đó ném đá tưởng sập nguồn luôn. rất nhiều ACE chứng kiến vụ đó
Phải gọi là thánh bảo thủ =))

Nói chung chả ai giải quyết được việc này cả đâu bạn. Còn bạn là phan của mai ca thì bạn ủng hộ thôi. Còn nói thật tôi từ ngày vào diễn đàn đến giờ chả theo ai cả nên cũng ko là phan của ai hay ghét ai cả nhưng nếu đã lập nhóm thu phí thì thật sự tôi ghét và những người mà biết ko có số chuẩn mà vẫn mất tiền ngu để theo thì ko thể nói được. Còn nói thật mai ca tôi chả hiểu anh em hâm mộ nó cái gì nữa . Nó chỉ chốt cho những người có tiền chơi thôi mà . Anh em vào tốp pít nó đọc là biết ngay ah . Còn tôi nói thật nếu anh em còn chơi theo mai ca thì ko bao giờ về nhà được đâu mà mãi chỉ ở đảo chơi với kh thôi
ồ cao thủ mới biết hay lâu rồi.. Tớ lại biết gần 2 năm nay rồi..hiii.. thử đều tay các số bạn đó cs coi sao...May mà còn bám đảo ở đc.. chứ ko thì lang thang ngoài phao số 0 tròn chĩnh ko biết tổ quốc của mình hướng nào nữa kìa..Nếu vì cuộc sống thì tự lập.. ko nên quay lưng nói xấu diễn đàn này nọ thì mn còn tâm phục...Tự đánh mất mình.. đáng tiếc. Lời khuyên chân tình rất mong toàn thể ACE là THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN chúng ta ko bàn luận về việc này nữa..Các bạn ko vui.. thì người CHỦ DIỄN ĐÀN NÀY..CÁC @ADMIN buồn gấp tỷ lần các bạn..Chúc các bạn luôn gắn bó đoàn kết ắt thành công!

Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
View attachment 122945
Hok biết đó thực hư như thế nào.tôi tham gia dd một năm tới tháng 8/6 là tròn 1năm 1tháng.mới vào chỉ biết bác giông tố giới thiệu vào diễn đàn .lúc đó nổi lên bác tô hùng và huấn hoa hồng.dc vai tháng t nguyên về bác tô hùng . bắt cầu theo.và dàn đề.tôi trải qua nhiều cuộc thi.va quý mến diễn đàn giúp những ae.tôi và các ae khác chỉ biết Nik trên diễn đàn chưa gặp thực tế.nhung tôi cố gắng những gì tôi học hỏi đc tôi chốt và các cao thủ khác.thật sự cũng nhiu lúc hok theo ý mình cũng vất vả .tôi hok biết maica ng thế nào và tôi hok theo.nhung vào một tập thể.ng ta coi trọng maicA nen maica tự xử lý.ai cũng vì tiền.nhung tổ chức một diễn đàn giúp ae vì tâm huyết chư hok vì tiền

Bạn bán ai mua ko??
T ko bao giờ đi bán số cả, ngày trước có giúp 1 bà chị ăn bạch thủ lô đc 500đ, sau bà lộc cho đc 2 củ chứ ko có mua bán gì hết bởi mọi con số đều đỏ đen, đỏ ăn đen tạch. Chứ biết được là chắc chắn về đâu. Cũng như ông mai ca bán số cũng chỉ là muốn kiếm thêm thôi, chứ nếu sau 6h30 k về liệu ô có trả lại tiền mua số cho ae ko? Tất nhiên là ko rồi

Tôi tin ai theo ông Maica này sẽ còn thảm bại nhiều lần =)). Ông này giả bộ văn hay chữ tốt đạo đức giả thế thôi. Trước chửi mình là sao mày chưa chết, sao chưa bị ô tô đâm chết =)). Chắc dạo này đang thiếu vốn chão nên mới thu thêm phí của anh em thôi, chứ nói thật số ổng chốt chả hơn ai, cũng lúc đỏ lúc đen đâu rồi lại vào đấy, k để dư ra đc đâu. Anh em nên cân nhắc cho kĩ
Hok có ai thang cả một cuộc chiến

Nói chung chả ai giải quyết được việc này cả đâu bạn. Còn bạn là phan của mai ca thì bạn ủng hộ thôi. Còn nói thật tôi từ ngày vào diễn đàn đến giờ chả theo ai cả nên cũng ko là phan của ai hay ghét ai cả nhưng nếu đã lập nhóm thu phí thì thật sự tôi ghét và những người mà biết ko có số chuẩn mà vẫn mất tiền ngu để theo thì ko thể nói được. Còn nói thật mai ca tôi chả hiểu anh em hâm mộ nó cái gì nữa . Nó chỉ chốt cho những người có tiền chơi thôi mà . Anh em vào tốp pít nó đọc là biết ngay ah . Còn tôi nói thật nếu anh em còn chơi theo mai ca thì ko bao giờ về nhà được đâu mà mãi chỉ ở đảo chơi với kh thôi
a nói đúng 1 lũ ko hiểu chuyện lại còn định lôi ai vào giải quyết lzj! mấy đứa kiểu fan cuồng xong xúm vào đi nói xấu ng khác là e thấy đã k thíc rồi!

T ko bao giờ đi bán số cả, ngày trước có giúp 1 bà chị ăn bạch thủ lô đc 500đ, sau bà lộc cho đc 2 củ chứ ko có mua bán gì hết bởi mọi con số đều đỏ đen, đỏ ăn đen tạch. Chứ biết được là chắc chắn về đâu. Cũng như ông mai ca bán số cũng chỉ là muốn kiếm thêm thôi, chứ nếu sau 6h30 k về liệu ô có trả lại tiền mua số cho ae ko? Tất nhiên là ko rồi
thêm thằng fan cuồng vào bênh ông maica kệ nó đi nói lzj b

Ý kiến cá nhân về bác Maica
Đợt đầu thì bác ấy tự tâng mình là khung 5 tay 3d không bao giờ gãy. Đến lúc gãy thì quay sang bảo ae phải tự chừa vốn cho tay 6 chứ.

Rồi sau đấy 1 tháng thì gãy cả tay 6. Xong bác ấy lại vãn bảo là ae phải tự căn vốn để gãy tay 6 thì còn có tay 7 gỡ chứ. Đợt đấy ai theo bác ấy cứ chão liên tục thì ra khơi khá xa
Ngày trước mới vào diễn đàn cũng xa bờ 1 phần vì thế đấy, đã nợ càng thêm nợ

Ngày trước mới vào diễn đàn cũng xa bờ 1 phần vì thế đấy, đã nợ càng thêm nợ
Ae cứ chuẩn bị vốn chão 5-6 tay nhé .maica bắt k bao giờ gãy quá 5 ngày đâu. Về lotobet ae cứ đi dàn 64s chão 5 tay nhé ae yên tâm .???
=]] chỉ có thuyền mới hiểu được biển nhưng thuyền phải bị đắm cơ ???

Ngày trước e cũng theo Maica và ngày càng xa bờ, nhớ có lần chão, cắm đth, xe máy... và cuối cùng hôm đấy tạch. Từ đấy e ko theo nữa, thức đến bây giờ đọc bình luận của mọi người mới nhận ra. Hoá ra vào đây với mục đích bán số, những thể loại này rồi cũng sẽ gặp quả báo thôi

=)) tôi vừa check fb là thật ông ạ,tưởng bác ấy nghỉ vì việc gia đình thật hoá ra chuyển sang bán số thật
Liệu cha nội bán cho người ta có trúng ko hay lại thành hại người?chơi môn này tất cả chúng ta chơi thắng chỉ gọi là may mắn và tôi thường xuyên đc admin giông bão nói là theo cao thủ nào đang đỏ! Chứ tôi nghĩ nếu như tôi mà nghiên cứu đc số thì ko đời nào tôi phải bán và thay vào đó tôi chơi cho thật nhiều tiền để làm phúc làm công đức.chơi số là niềm đam mê khó từ bỏ cho nên ta chơi ta hưởng thì ta chịu đừng cho số người ta mà thu phí là ko có tâm!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.