[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM? | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM?

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----

Mình làm trưởng phòng kd ở Ngân hàng, lương tầm hơn 20 củ. Nghiên cứu đc 3 năm, mất 1 mớ gần 500 tr. Bây jo biết chơi, nghiên cứu ra pp đánh hiệu quả nên bây jo gỡ lại dần dần thôi. Đam mê số học, nghiên cứu mấy năm nên bây jo mới tự tin chơi mà ko sợ thua nữa rồi.
Truong fong ngân hàng mà k trả dc từng đó nợ à bác

Em cũng phận đàn bà đam mê cờ bạc từ giữa năm ngoái
Ban đầu đánh nhỏ nhẹ 2d-5d sau đó chuyển sang nuôi lô nuôi mãi nuôi mãi từ 5d đến 170d. Giờ theo thì k có mà bỏ nó về thì tiếc cuối cùng theo đến cạn tiền nó cũng k về. K biết trời xui đất khiến thế nào đâm đầu vào mua số giờ e nợ gần 200tr cuộc đời e bế tắc. Chỉ mong vào diễn đàn theo các cao thủ gỡ nợ dần
Kết bạn zalo tâm sự nè b cùng canh, huhu

E làm công nhân nhà máy thủy điện nhỏ lương tháng 9-10tr hơn 10 năm đi làm cũng ôm đống nợ vì ko biết cách chơi may biết được dđgmsh hi vọng năm nay sẽ về bờ ạ

Mình đọc mà thấy ae lương toàn chục củ nghĩ cũng nản 6-9trieu làm bục mặt.muốn học hỏi ae kiếm thêm mà gian nan quá hqua mới khai xuân bay 6củ giờ lại đi tìm vốn ae có cv gì ổn mình theo với.

Truong fong ngân hàng mà k trả dc từng đó nợ à bác
Bây jo a ko nợ nữa nhưng chưa lấy lại dc số đã mất. Cần phải có time. A đánh ăn dàn đề 36-45s ăn 3 ngày liên tiếp rồi

Bây jo a ko nợ nữa nhưng chưa lấy lại dc số đã mất. Cần phải có time. A đánh ăn dàn đề 36-45s ăn 3 ngày liên tiếp rồi
K nợ nữa là khoẻ rồi a, bòn dần lấy lại thôi, như bọn e kb bao giờ cho hết khổ

Em công nhân tháng 9 triệu mới làm nhà nợ 220trieu chơi lô thua thêm mất 40 triệu nữa ???

E làm công
Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----
e làm công ăn lương 1thangs đk 10 cụ thì nợ mất 200 vẫn chưa giám khai xuân

Đây mình thì lương 20m..trước học toán thì dốt nhất lớp..nhưng lại đam mê số dẫn đến nợ 3tỷ 9..năm 2018 báo gia đình trả đc hơn 2tỷ ..năm 2019 vợ bỏ nhưng vẫn duy trì đc số nợ ổn định...ko biết năm 2020 thế nào đây..( e chỉ mong sao làm đc 1tr con 3 càng ..rồi e xin dừng cuộc chơi )

?TẠI HẠ SINH CHÀO CÁC ĐỒNG MÔN?
MÌNH HIỆN TẠI SỐNG TẠI Q4..TPHCM. DC..1 VỢ 2 CON..NGƯỜI YÊU CHƯA TÍNH NGHỀ CHÍNH MUA BÁN ỞI CHỢ TRỜI..CÁI GÌ CŨNG MUA.? CÁI GÌ CŨNG BÁN? ?TRỜI..TRỜI..HÔM QUA CÓ NGƯỜI ĐEM NGUYÊN CÁI BÀN THỜ ÔNG CỐ NỘI CỦA NÓ.. ? RA HỎI MUA KO ANH..? MÌNH HỎI TẠI SAO BÁN.. NÓ NÓI LÚC NÀY E SI QUÁ A ÀH..E CÚNG VÁI NHIỀU..SINH SỐ CŨNG NHIỀU..NHƯ KO DC GÌ A.. EM NGHE NGƯỜI TA NÓI..?..T.D.G.M.S.H.?.CÓ NHIỀU CAO NHÂN..??? TINH THÔNG SỐ HỌC..?..NÊN EM QUYẾT ĐỊNH PHẢI ĐẦU TƯ TRƯỚC..? CÚNG KIẾN SAO..A GIÚP EM NHÉ..? THẤU HIỂU ĐƯỢC TÌNH ĐỒNG MÔN..? NÊN TẠI HẠ GIÚP THÂU CÁI BÀN THỜ ÔNG CỐ NỘI CỦA HẮN LUÔN..? HIHI NGHỀ CHÍNH CỦA TẠI HẠ LÀ THẾ ĐÓ CÁC HIỀN HUYNH..MỖI THÁNG TẠI HẠ CŨNG KIẾM 15TR=>20TR.. CÒN NGHỀ PHỤ CỦA TẠI HẠ LÀ HÀNG NGÀY THÍCH DU LỊCH 3 MIỀN ? ? NAM+TRUNG+ BẮC..VÌ BẢN THÂN TẠI HẠ CŨNG TỪNG RA ĐẢO..?LÊN BỜ..? XUỐNG RUỘNG..NAY ĐÃ TU LUYỆN ĐƯỢC CHÚC TINH HOA SỐ HỌC.? NÊN MỖI THÁNG CŨNG KIẾM THÊM ĐƯỢC 20-30TR..CŨNG VỪA ĐỦ CHAN TRẢI TRONG GIA ĐÌNH..? ĐẦU NĂM TẠI HẠ SINH KÍNH CHÚC CÁC ĐỒNG MÔN VÀ CÁC A HÙNG HÀO KIỆT ĐÁNH ĐÂU TRÚNG ĐÓ NHÉ..???
Bác chơi môn gì ... cho e xin ít kinh nghiệm

mình đang làm công nhân bên đài loan lương 22tr một tháng vô diễn đàn giao lưu học hỏi bộ môn số học mong kiếm thêm để về vn chơi cho thoải mái.bên nc ngoài đánh mặn ko căn ke người nhà lại phải chuộc về.?

Ô đây toàn bác khá nhỉ, tôi ở nhà bán đồ ăn vừa làm vừa chơi tháng kiếm chắc đc 3 củ, đủ tiền ăn vặt cho con :)
trước tự chơi tự đánh nên thua đâu tầm hơn 100 củ mà vô dd ngó ngó nghiêng nghiên cứu gỡ gần hết rồi.
Tôi đã có gia đình và 2 công chúa bé :)

Bé yêu thì mẹ cấm, giờ lớn thì vợ cấm, nên mới 1 vợ lương 10tr vợ thu 8tr còn 2tr theo mấy ông rủ rê chơi lô đề để uống bia