[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM?

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----

Em làm công nhân. Tháng 8tr, nói chung mệt. Lô đề chơi giải chí vì k có pp.

Nghề tay phải Ăn, nghề tay trái Chơi. Sở thích chơi số hằng ngày, thu nhập 9 chữ số/ tháng mỗi tội vẫn ế. Đời cơ bản là buồn anh em ạ.
Đấy, ai bảo nhiều tiền là sướng đâu. Đến Giông Bão còn buồn phiền vì nhiều tiền, đau đầu vì nhà giầu cơ mà. Còn e làm sổ sách ở cơ quan nhà nước ở Hà Nội, tháng cũng được 12tr cứng nhưng ko đủ tiêu, cũng một đống nợ, giá như giấy tờ của e mà quy ra tiền thì chắc e giàu nhất diễn đàn. Thế nhưng giấy nó vẫn là giấy chứ nó ko biến được ra tiền các bác ạ, thế mới buồn...Giá như cái buồn của e là buồn phiền vì nhiều tiền như Giông Bão thì thích nhỉ...

E là mẹ bỉm, k kiếm dc nổi 1k, từ 1 con người ngoan ngoãn học dược ra, k xin dc việc do ở nhà có ho hang ghi lô. Ghi theo kiếm đôi đồng cuối cùng ghi bể đánh lại thêm nợ , âm 300 củ , báo nợ cho gia đình bme ruột, chồng ( trừ bố mẹ ck ra kb biết) nhưng may mà ck em hièn k chưởi 1 câu , phải thằng khác cho ra đường rôi, nhưng vẫn còn nợ 100 củ, mục đích kiếm bỉm sữa cho con cuối cùng bỉm sữa k có lại ôm thêm đống nợ, giờ mới xin vào diễn đàn mong may man đánh ít trăm kiếm trả nợ dan thôi ạ! Khổ tận cam lai! NG ĐÀN BÀ HƯ HỎNG , huhu
Bạn đánh theo CT nào và đánh món gì thế? Mức tiền bao nhiu? Chia sẻ mình đc ko b

Chào cả nhà.
Mình quê gốc Nghệ An, hiện tại sống và làm việc ở Bình Dương.
Công việc của mình là Trưởng phòng sx cho cty của mấy anh Nhật Lùn. trước đây chắc cũng xa xưa rùi ở quê có chơi đề, còn bây giờ thì sau h làm việc cũng ngồi nhìn, ngó mấy con số nó chạy nên cũng nhảy ngược lên và bắt đầu thích, rùi cũng mày mò nên trở thành quen, ngày nào ko ngó lại thấy nhớ, z là chơi, cũng nghĩ là chơi giải trí thôi, nhưng chơi ở ngoài ăn thì ít, thua thì nhiều, pp thì hạn chế, vào tiền thì ko hợp lý nên tháng cứ bay 1/2,1/3 tháng lương. Bây h việc tay trái là sau 18:30, có tuần hên thì hơn lương, có tuần thì đủ xài. Nhưng rất thú vị.

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Em trước nhé!
Mình viên chức tháng 8 củ đủ nuôi cái miệng rất vui khi đc giao lưu cùng ae trong diễn đàn

Chào các bác. E tên Nghĩa Nghề nghiệp kỹ sư xây dựng. 1 vợ 2 con, lương lèo tèo tháng 12 củ. Ko đủ nuôi vợ con. Do ko đủ chi phí trang trải nên tập tành số má. Do chưa biết phương pháp chơi nên 2 tháng nay bay luôn tiền lương. Mong đc các ct chỉ giáo thêm cho e pp chơi để e về ăn tết với gia đình ạ.

Chào anh em!

Em trước nhé!
Thợ hồ lương 500k/1ngày nghỉ ko lương nhé. Mới lấm vào lô đề cờ bạc 3 năm nay hiện tại sắp Tết rồi mà chưa giám về quê. Hết

Nghề tay phải Ăn, nghề tay trái Chơi. Sở thích chơi số hằng ngày, thu nhập 9 chữ số/ tháng mỗi tội vẫn ế. Đời cơ bản là buồn anh em ạ.
Đc như Bão thì ngon!

Mình làm trưởng phòng kd ở Ngân hàng, lương tầm hơn 20 củ. Nghiên cứu đc 3 năm, mất 1 mớ gần 500 tr. Bây jo biết chơi, nghiên cứu ra pp đánh hiệu quả nên bây jo gỡ lại dần dần thôi. Đam mê số học, nghiên cứu mấy năm nên bây jo mới tự tin chơi mà ko sợ thua nữa rồi.

Thấy các bác tám sự về cs .cv hiện tại ma e cảm thấy m có những lúc tâm trạng xao động .cai nghe lái máy xúc .quan quạt cả ngày .den lúc lĩnh lương tháng được 11 cu .k nhằm nhò ji với so no.ma hậu quả vải năm trước e gây ra về món so học này.duoc cái là vk e nó cũng có cv nên cuộc sống qua ngày cũng tạm ổn .dung thật vi ad min và vi chính e.nen e vào điện đàn này từ tháng 12nam năm ngoái.cung gò duoc chút ít tu sự giúp đỡ của các ra và theo a phan bảo..hi vọng sang năm 2020canh ty nay nhớ các ad min và các cao thu e sẽ vào bờ một cách an toàn

Mình làm kỹ sư xây dựng tai Hải Phòng được 4 năm nay. Lương trung bình ngày 500k đủ nuôi vợ và 2 con ở quê. Hiện tại bị lừa mất hơn 1 tỏi nên lang thang trên mạng tìm phương pháp kiếm tiền, hỏi bác google chả hiểu duyên phận thế nào lại dẫn dắt vào diễn đàn, vì mới vào nên mình đang trong quá trình học hỏi kinh nghiệm chơi từ các ace chứ trước mình có biết đến món này bao giờ đâu.

?TẠI HẠ SINH CHÀO CÁC ĐỒNG MÔN?
MÌNH HIỆN TẠI SỐNG TẠI Q4..TPHCM. DC..1 VỢ 2 CON..NGƯỜI YÊU CHƯA TÍNH NGHỀ CHÍNH MUA BÁN ỞI CHỢ TRỜI..CÁI GÌ CŨNG MUA.? CÁI GÌ CŨNG BÁN? ?TRỜI..TRỜI..HÔM QUA CÓ NGƯỜI ĐEM NGUYÊN CÁI BÀN THỜ ÔNG CỐ NỘI CỦA NÓ.. ? RA HỎI MUA KO ANH..? MÌNH HỎI TẠI SAO BÁN.. NÓ NÓI LÚC NÀY E SI QUÁ A ÀH..E CÚNG VÁI NHIỀU..SINH SỐ CŨNG NHIỀU..NHƯ KO DC GÌ A.. EM NGHE NGƯỜI TA NÓI..?..T.D.G.M.S.H.?.CÓ NHIỀU CAO NHÂN..??? TINH THÔNG SỐ HỌC..?..NÊN EM QUYẾT ĐỊNH PHẢI ĐẦU TƯ TRƯỚC..? CÚNG KIẾN SAO..A GIÚP EM NHÉ..? THẤU HIỂU ĐƯỢC TÌNH ĐỒNG MÔN..? NÊN TẠI HẠ GIÚP THÂU CÁI BÀN THỜ ÔNG CỐ NỘI CỦA HẮN LUÔN..? HIHI NGHỀ CHÍNH CỦA TẠI HẠ LÀ THẾ ĐÓ CÁC HIỀN HUYNH..MỖI THÁNG TẠI HẠ CŨNG KIẾM 15TR=>20TR.. CÒN NGHỀ PHỤ CỦA TẠI HẠ LÀ HÀNG NGÀY THÍCH DU LỊCH 3 MIỀN ? ? NAM+TRUNG+ BẮC..VÌ BẢN THÂN TẠI HẠ CŨNG TỪNG RA ĐẢO..?LÊN BỜ..? XUỐNG RUỘNG..NAY ĐÃ TU LUYỆN ĐƯỢC CHÚC TINH HOA SỐ HỌC.? NÊN MỖI THÁNG CŨNG KIẾM THÊM ĐƯỢC 20-30TR..CŨNG VỪA ĐỦ CHAN TRẢI TRONG GIA ĐÌNH..? ĐẦU NĂM TẠI HẠ SINH KÍNH CHÚC CÁC ĐỒNG MÔN VÀ CÁC A HÙNG HÀO KIỆT ĐÁNH ĐÂU TRÚNG ĐÓ NHÉ..???

Chào mọi nguòi..Em làm giáo viên
Đam mê số từ năm ngoái thui
.có 1 ck 2 con .rùi ạ;)
Em cũng phận đàn bà đam mê cờ bạc từ giữa năm ngoái
Ban đầu đánh nhỏ nhẹ 2d-5d sau đó chuyển sang nuôi lô nuôi mãi nuôi mãi từ 5d đến 170d. Giờ theo thì k có mà bỏ nó về thì tiếc cuối cùng theo đến cạn tiền nó cũng k về. K biết trời xui đất khiến thế nào đâm đầu vào mua số giờ e nợ gần 200tr cuộc đời e bế tắc. Chỉ mong vào diễn đàn theo các cao thủ gỡ nợ dần