Lotto Bet - PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN

E chưa hiểu lắm ct ạ! Nếu kết quả hậu nhị ko có dạng 2.7.4 thì ta loại con 2.4.7 đi đúng ko ạ?

Cầu này ta rình hay chơi liên tục ạ?vì nếu chuyển cầu liệu có vào tiếng bẻ cầu ko ah?

Vì hậu nhị ra 19 ct bỏ 84 em vẫn chưa hiểu tại sao bỏ 8.4 vì con 8 liên quan 05 mà còn 4 liên quan đến con 27 .ct giải thik kỹ giúp em .

SAU BAO NGÀY NGHỈ ĐỂ CHIẾN ĐẤU VỚI LOTOBET NGÀY NÀO CŨNG KIẾM VÀI CỦ RỒI NGHỈ NGƠI UỐNG BIA.TỔNG HỢP RẤT NHIỀU CÁC PP CỦA CÁC CAO THỦ DĐ VÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN TÔI RÚT RA ĐƯỢC QUY TẮC CỦA NHỮNG CON SỐ HAY VỀ TAY SAU ACE TK TEST THẤY OK ACE NÊN ÁP DỤNG KIẾM TIỀN ĐỦ CHỈ TIÊU 10% THEO VỐN CỦA MÌNH LÀ NGHỈ KO THAM LAM VÀ TẤT TAY. CHÚC ACE DĐ THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN( áp dụng vào đánh hậu nhị đơn thức và nhóm phức hợp ace nhé)
019:$
058
247
369
TẤT CẢ ACE DĐ MÃI LÀ MỘT ĐẠI GIA ĐÌNH YÊU THƯƠNG
View attachment 31542View attachment 31543View attachment 31544
Ct ơi mình hiểu thế này có đúng k? Táy trc co 0 tay sau đanh 0
SAU BAO NGÀY NGHỈ ĐỂ CHIẾN ĐẤU VỚI LOTOBET NGÀY NÀO CŨNG KIẾM VÀI CỦ RỒI NGHỈ NGƠI UỐNG BIA.TỔNG HỢP RẤT NHIỀU CÁC PP CỦA CÁC CAO THỦ DĐ VÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN TÔI RÚT RA ĐƯỢC QUY TẮC CỦA NHỮNG CON SỐ HAY VỀ TAY SAU ACE TK TEST THẤY OK ACE NÊN ÁP DỤNG KIẾM TIỀN ĐỦ CHỈ TIÊU 10% THEO VỐN CỦA MÌNH LÀ NGHỈ KO THAM LAM VÀ TẤT TAY. CHÚC ACE DĐ THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN( áp dụng vào đánh hậu nhị đơn thức và nhóm phức hợp ace nhé)
058
247
369
058
247
369
Ct ơi? Theo mk hiểu là tay trc có 0 thì tay sau đánh
019 or 058 vs 1c nữa phải k a?

Nói tóm lại là ae thấy:
1 ra thì bắt 019(ngược lại)
2 ra thì bắt 247(ngược lại)
3 ra thì bắt 369(ngược lại)
5 ra thì bắt 580 (ngược lại )
NHỮNG CON SỐ NÀY TÔI ĐÃ ĐÚC KẾT VÀ ÁP DỤNG RẤT THÀNH CÔNG ACE DĐ TK
Sảnh A hả bác hay áp dụng hai sảnh

Cầu này viết đơn giản là khi hậu nhị ra kết quả bất kỳ con nào vd 26
Thì dựa vào các con số .
019
058
247
369
Đây là các con số côa định khi kết quả ra con j thì lấy số trong 3 con đó vd 26 thì lấy 247 và 369
Ta có 247369 dc 6 con để đánh hậu nhị phức hợp
Ra kép hup k bác

Em thấy ít đơn hơn mà ăn to trừ kép là ko đc ăn, ví dụ ko phải kép mà là 1 đôi trong đó có 1 cơn ở hàng chục, hoặc đơn vị thì bẹt nó có cho mình húp ko bác
Chỉ cần trong 2 số hậu nhị đó ko phải kép và n có mặt trong 7 số mà mìn chọn từ 0-9 thì mình ăn . Xem cầu hậu nhị n có lặp số của kì trc quay ko nếu lặp thì ưu tiên đi 2 số đã quay của kì vừa rồi trong 7 số mà mình chọn

ACE CHƠI NHÓM PHỨC HỢP ,HẬU NHỊ SẢNH A NHÉ
Tôi lấy vd nhé: Hậu nhị về 19 thì ta đánh 1235679 bỏ 84 kỳ sau về 63
Ghi ra đây hơi khó nhưng ae quan sát thấy có những con nào về kỳ trước thì kỳ sau ae đánh những con nó hay về sau cùng những con đó
019
058
247
369
Ace dựa vào những con số tôi thống kê ra đây để đánh cho kỳ sau , áp dụng vào cả hậu nhị đơn thức và hậu nhị nhóm phức hợp ace nhé
Ace đọc kỹ và tét thử cầu và áp dụng thành công

Đơn tôi chơi hôm nay đâyView attachment 31601View attachment 31600
Bạn cho mình hỏi nếu ra kép hoặc có 2 số trùng nhau thì có ăn k hay là gãy

Trước tiên tôi cảm ơn nguoirung đã chia sẻ cầu này. Và ae nào còn chưa hiểu có thể tham khảo qua đây nhé.

Cách chơi là như sau: Kết quả hậu nhị có số nào thuộc 1 trong 4 nhóm này thì ta đánh những số ở nhóm đấy:
Nhóm 1 : 019
Nhóm 2 : 058
Nhóm 3 : 247
Nhóm 4 : 369

Cụ thể hơn là:
KQ hậu nhị có 0 hoặc 1 hoặc 9 thì đánh 019
KQ hậu nhị có 0 hoặc 5 hoặc 8 thì đánh 058
KQ hậu nhị có 2 hoặc 4 hoặc 7 thì đánh 247
KQ hậu nhị có 3 hoặc 6 hoặc 9 thì đánh 369
AE để ý ‘’hoặc” là ko đồng thời nhé. Và với 2 số hậu nhị ko tính kép ta có 6 số để đánh ở mục phức hợp.

VD: KQ ra 88523 hậu nhị là là 2 và 3, thì 2 ta bắt 247 và 3 ta bắt 369 gộp lại là 247369 (6 số). Đây là 6 số cố định, ae có thể đánh 6 số này.
Nhưng để tỷ lệ ăn cao hơn ta lấy thêm con tâm càng là và bóng dương của nó đc 2 số nữa là 8 số ( ở VD trên tâm càng là 5 bóng 0 đánh thêm 05 nữa ta được tất cả 8 số 24736905) để đánh ở nhóm phức hợp.
Hoặc ae cũng có thể chọn thêm 2 số này là 2 số bất kỳ mà ae kết để thêm vào cho đủ 8 số đánh cho chắc ăn.

Trường hợp ra số 0 ra ta chọn 2 hàng có số 0 ở trên để đánh là 01958 (gồm 019 và 580)

Nhược điểm của cầu này là nếu hậu nhị ra 2 số chỉ thuộc 1 nhóm nói ở trên thì ae cũng tạm dừng đợi kỳ sau nhé.

Trước khi đánh cần text cầu trước nhé ae. Đối với đơn thức thì thấy cầu thông là đánh đc. Còn với phức hợp thì né kép nhé, thấy cầu báo kép nữa thì dừng, đợi kép ra rồi xem vài tay vẫn thông hãy đánh.

Theo nguoirung chia sẻ thì ae có thể chơi tất cả khung giờ trong ngày và nên chơi ở sảnh A sẽ hiệu quả hơn.

Nhớ đặt mục tiêu lãi trước khi chơi để dừng nhé ae.

Cuối cùng chúc ae may mắn và rực rỡ!

Chia sẽ ae cầu kèo chơi xs thế giới,
Phức hợp hậu tam ,trung,tiền chơi Cả 3 góc..Vd chơi 10đ ăn 1 góc lỗ 100k ăn 3góc lãi gấp 3
Ae lấy tâm càng lấy bóng của 9 nó (lùi 2 tiến 6) đủ 8c
Vd tâm càng xs thế giới là 6 bóng 1= lùi 2 tiến 6 = (90123456) bỏ 78 chơi 3 góc
P/s ae tex trước khi chơi..chúc ae vào bờ
Ae lưu y.Ra kép và số gánh là toang

Phức hợp hậu tam ,trung,tiền chơi Cả 3 góc..Vd chơi 10đ ăn 1 góc lỗ 100k ăn 3góc lãi gấp 3
Không phải chơi là phức hợp hậu nhị tiền nhị trung nhị hả b.

058
247
369
Cam ơn ct đa cs ạ.. ct co thể chia sẻ thêm về khung giờ cầu chạy ok nhất k ạ.. e cam ơn ạ

Bạn chụp ảnh cách chơi dk ko