Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

E đang xa bờ quá ct ơi. Giờ đang ôm đống nợ nần có nguy cơ k khéo lại mất cả việc. Ct cho e xin cách vào tiền để từ mai e đi theo ct cho gỡ gạc lại để còn về bờ với ạ

Em chào Anh Phan Bảo xin a chia sẻ cách vào tiền và cách chơi và cầu kèo ạ! cảm ơn Anh rất nhiều!

vào bát chốt của tôi vào tiền tương tự vơi tỉ lệ nhỏ hơn là được
Ct có thể chốt sớm được không? Khoảng 12 h trưa chẳng hạn. Vì trong diễn đàn rất rất nhiều ae làm công nhân, đi ca kíp. Nếu làm ca 2 thường thì 13 h họ đã phải đi làm rồi. Mà bây giờ đa số các công ty đều cấm sử dụng điện thoại, nhất là smartphone. Nếu muốn theo Phan Bảo thì không theo được.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.
Em chào a ạ.
Đầu tiên e chúc a và gia đình sk và gặp nhiều may mắn nè
Em mới biết chơi lô đề. Thua nhiều hiện tại vốn e còn ýt.
E muốn nhờ a chỉ em cách chơi với ạ.
Ví dụ. Bài anh chốt. E đánh cả lô cả đề cả 3 càng đề. TỐt hơn.
HAy là e chỉ đánh lô hoạc đề thôi ạ.
Vì e mới chơi lần đầu. E không biết đánh thế nào. Và vốn thì ýt.
A chỉ e vs nhé. E cảm ơn a ạ

Anh cho em hỏi làm sao để nhận biết được cầu lô khung 1 ngày,2 ngày,3ngay.... Xin chỉ giúp em cách nhận biết ạ

Em theo a dc 7 hôm rồi. Nhưng hầu như là em đánh lô. Có 1 hay 2 hôm gì đó là thua. Còn ít nhất ăn 1 con. E cũng sắp về bờ rồi anh. Em nhớ 1 hôm a lên số muộn quá em nghĩ a ko lên. Nên ko đánh theo dc. Hôm về 48,84 cả cặp đấy a. E cảm ơn a nhiều nhé

A có xác định kinh doanh món này dài hơi không ạ?

Anh bảo thật bản lĩnh. 21 về hôm trước mà hôm sau vẫn bắt đk đề 12 là em nể a r. Khả năng bỏ lô để theo dàn đề của anh quá. Lô đánh k ăn thua a ạ

Lời đầu tiên chúc Bảo mạnh khỏe, hỏi ji và như thế nào thật tình mình cũng ko biết bắt đầu từ đâu. Bởi mình còn thiếu mỗi nước nhảy cầu thôi.
Mong Bảo giúp đỡ!

Chúc anh nhiều sk và giữ được phong độ tốt nhất. Câu hỏi của em là muốn hỏi cách vào tiền cụ thể theo từng ngày của anh ạ

Chúc ctik dồi dào sức khoẻ ,bọn em công nhân nên nhiều khi làm ca kip,ctik có thể chốt sớm hơn được ko ah,tầm 3-4gio chiều ấy,cảm ơn ctik

Mình chỉ theo dàn đề đc k ct ? Mình chão luôn nếu theo ct dàn 64 thì có đc k

Mình mới vào diễn đàn. Đang còn xem các cao thủ chốt số chưa biết theo ai. Qua mấy bữa nay mình đã quyết định theo ct Phan Bảo. Cảm ơn bạn nhiều và chúc bạn cùng gia đình luôn mạnh khỏe, an khang thịnh vượng và hạnh phúc nhé. Chúc CT luôn giữ phong độ để đồng hành cùng ace trong diễn đàn và đưa ae vào bờ an toàn nhé bạn. Và qua đây mình cũng xin chân thành chúc Giông Bão, Giông Tố, Tia Chớp cùng toàn thể các chủ tịch CLB các sân chơi và ace trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và bình an nhé.

Mình chỉ theo dàn đề đc k ct ? Mình chão luôn nếu theo ct dàn 64 thì có đc k
Có dc bác.
Bác check tần xuất ăn của các chủ tịch cao thủ (CT), mỗi CT 1 điểm mạnh. từ đó mà cân đối theo chủ tịch nào. nên theo 1 chủ tịch.

Dàn đề 3 càng, đề 2D, thì có bác chủ tịch Giông Bão, Phan bảo
Lô có CT (Lan,Phan bảo, ToHung...)

Anh ơi em xa bờ quá rồi anh giúp em với ạ , em phải tìm anh ở đâu trong diễn đàn ạ . Hôm qua em tìm mãi mà k thấy anh ở đâu ạ . Anh cho em theo anh để mong em có tí tiền trả nợ với tết nhất đến nơi rồi chủ nợ họ giục em quá........

Bảo có thể chốt số sớm hơn khoảng 30 phút được không?

A ơi, cho e hỏi tý ah ví dụ cách a vào tiền hàng ngày như vậy thì mình cần có số vốn bao nhiêu để ko bị gãy vài ngày là sạch vốn ah.

Xin phép được hỏi thẳng a
Có phải ngày hôm nay a sẻ chốt TTĐ gồm có 83-88-38-56 lót 33-65-01-10-84
Nếu đúng dàn này thì chính con nhà bà xác hôm qua e theo cầu này húp BTĐ 12??

Cuối cùng chúc a và ae diễn đàn luôn may mắn và rr
Chúc a luôn giữ vững TTĐ để ae theo a về bờ??