Về bờ - Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH

Đi tiền đều thôi b. Dàn 64 thì đi tầm 20-30k thôi. Để ý tứ thủ sống thủ vs bạch thủ mà trùng máu thì vả căng thêm tí. Nếu có gãy tứ thủ hay sống thủ thì dàn 64 vẫn kéo lại dk. Lô thì vào tầm 10-20d 1 e thôi. Trước vốn mình 30m mình chia làm 10p như nhau.
đi vây ma dương 500m căng vây

Ảnh số dư t.k của e bên trên nhé. Cứ vào xem là biết thật hay nổ

Bác up ảnh đơn cược của Ku lên thì chẳng ai bắt bẻ đc đâu. admin cũng ko cấm điều đó

Nói suông thì thằng nào cũng nói được. Nổ được. Thực tế có phải vậy không....
Ngày xưa có ông Mobai55 cũng viết bài về bờ dạy nghề cho ae về bờ. Nhưng khi lên số cho ae chơi gãy tè le liên tục... rồi cũng viết bài về bờ..... tôi chả tin ông nào cả.
Chỉ tin bác kéo ae 27lo bét ka ka

Chủ top nói "Đi tiền đều thôi b. Dàn 64 thì đi tầm 20-30k thôi. Để ý tứ thủ sống thủ vs bạch thủ mà trùng máu thì vả căng thêm tí. Nếu có gãy tứ thủ hay sống thủ thì dàn 64 vẫn kéo lại dk. Lô thì vào tầm 10-20d 1 e thôi. Trước vốn mình 30m mình chia làm 10p như nhau." và chủ yếu theo CT Ngộ Không. 100 ngày kiếm lãi 630tr. Tôi xem lại bát chốt của CT Ngộ Không và cộng tiền theo cách đi của chủ tôp, cộng mãi ko ra dc 630tr các ô ạ. Còn xóa tk làm gì, để mà chơi, trừ khi thua tha quá ko còn lực thì xóa
Thịt mõm ngoài chợ bán nhiều bác ơi.. mấy cái văn về bờ này ko có uy tín j đâu .ít nhất phải có hình ảnh kiêm chứng đi kèm

Ảnh số dư t.k của e bên trên nhé. Cứ vào xem là biết thật hay nổ
Kệ đời đi, sân xi làm gì bạn, có ng tin có ng ko tin, cũng kệ việc mình mình làm thôi, bạn có số vốn thế rồi, cứ thế làm ăn , ăn chắc mặc bền, làm dc ít thì ăn ít, nhiều thì ăn nhiều, mọi ng trên này nố thì có ai biết ai đâu mà lo, kệ thôi

Đúng vậy họ tin hay không tin thì người ta cũng chẳng cho m m cũng chẳng cho được người ta đâu. M thì chỉ mong sao có được chút vốn để được như b để quay lại làm ăn bình thường .mà giờ cái tay nó cứ vào 27lobet chết như rệp. Ăn đk mb thì thua cả vốn lẫn lãi với nó. Ngày mai là ngày phải đóng họ rui mà m nướng hết luong vào nó k còn để nộp họ.buồn vô cùng tận. Mọi người cho xin ý kiến làm sao bỏ dk nó chứ e khổ quá rồi. Mọi người mai ai có con đề nào cho e e đánh gỡ chút dk k ạ. Thanks Mọi người

AE bị lùa nhiều rồi nên mất niềm tin. Bác về bờ đc thật thì trang Ku nó có cái sao kê theo tuần theo tháng đó. Bác chụp cái đó thì đúng luật luôn. Vừa đc lòng tin từ AE là ko phải dân lùa gà, và cũng ko sợ bị xóa ảnh.

Cứ quăng vài cái ảnh trong 100 ngày vừa qua ăn to trên ku lên cho ae xem nào. Chứ số dư thì pts trên mạng muốn bn có bấy nhiêu. Nói thật 100 ngày vốn 30m đòi gỡ nợ lãi thêm 500m chỉ có họa sĩ thôi

Các ô buồn cười vcl. Tôi k kêu gọi ae theo tôi. cũng k bán số hay lôi kéo gì kêu tôi lừa đảo. Đúng mấy thành phần ối dồi ôi

Các ô kêu ảnh photoshop. Tôi có đăng đơn cược thật thì các ô cũng bảo photoshop. Thôi kệ. Ai tin thì tin, k tin thì thôi. Còn trong cờ bạc thì chẳng có phương pháp nào cả. Nó chỉ là tỉ lệ xác xuất và may mắn thôi.

Nói lằng nhằng mãi cũng ko có đơn cược Ku thì ae tự hiểu rồi