Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi em đánh mỗi đài miền bắc cách đánh sao ạ

Nam trung các tỉnh mỗi ngày mỗi khác bạn ah.căn cứ theo tỷ lệ ăn và chia vốn nên bắt chung 3 đài mà về ở 2 là lời rồi.các ct đã sàng lọc cách chơi cũng như tỷ lệ vào tiền tối ưu rồi,ae mình chỉ cần theo công thức chia vốn hợp lý là ok.
Cámmowm ng e đã trả lời thay tôi

E chỉ đủ vốn vào đề với 3D thôi a ạ,hiện giờ vốn e đc 4tr. E chia như thế nào để trả hết 20tr bây giờ a Bảo???

K có vốn chỉ theo miền nam hay miền trung liệu có đc k ạ ct Phan Bảo

Số hôm này hôm kia. Giữ vốn ok là dc
[/QUOTE
Tốt đó ng ae
mih chỉ chia sẽ cah tốt nhất có thể cho ae kiem lãi tháng , cai thua của ae ko phải vì thua những con số , thua của ae la ko bit chia vốn để ránh neu chia vốn dc rui , thi sẽ ko pải sợ thua sẽ tự tin hon khi choi những con số họp lý cho mih , lời cuoi chuc ct pb luc giữ sk tot để la thuyen trưởng cho ae vào bờ an toan

Em bet 27 lô 3p 2 hôm nay thua 100tr, em đang choáng thì chiều nay theo bác cả nam và bắc lại sống lại. Em cảm ơn bác nhiều lắm.

a ơi , a đúng là vị cứu tinh của em , hôm nay em ăn full lô đề của a ạ.Em chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khoẻ , bình an ạ.
Lúc nọ lúc kia , đúng là k có gì để mà nói

Mih gop ý cho bn , vốn bn có 5m , bn chia lm 10phan dánh mb , mot ngay bn danh 500k , 3con lô mb mỗi con 2d dàn đề vao 5d la la ok bn cứ chia nhu vay cuoi 5thang sẽ có lãi
ok em cảm ơn bác, em sẽ ghi chép lại cách đánh bác dạy e ạ. và chia vốn mỗi ngày 500k thôi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.