Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
Cảm ơn sự nhiệt quyết của a. Mấy tháng nay em bay gần 100m.cũng chỉ ham gỡ. Giờ trắng tay kg biết bắt đầu lại từ đâu. A chỉ tui phương nào hợp lý nhất để em về bờ với ạ. E nên chơi lô hay đề. Cảm ơn

Xin chào anh chị trong nhóm ! E sự nay e 28t e lao vào lô đề sóc đĩa suốt 10 năm qua nhưng chưa bao giờ e chơi theo cầu kèo gì để đánh và kết cay đắng là nợ đè nợ bát họ đè bát họ và lãi tháng đè lãi tháng và bây giờ e mất phương hướng không biết làm sao để có thể duy trì và dãn bớt nợ nần .e cũng có 1 vợ và một con mà những lúc nhớ con cũng không thể về thường xuyên vì nợ lãi và bát họ quá nhiều đã lỡ bước vào bây giờ e chỉ mong những bát họ lãi ngày có thể hết để ngày tháng trở lại bình thường hơn nên e tìm hiểu tham gia trang của anh chị mong tham khảo các anh chị những dàn đề để e có thể gỡ lại chút it từng ngày vì kinh nghiệm cầu kèo e không có .cảm ơn m.n ạ
Sao giống nhau đến thế. Cố lên bạn ơi, chỉ có mình cứu mình được thôi. Ae mình không còn đủ minh mẫn lựa chọn phải như thế nào, tiền lời tiền lãi nó tới liên tục, đau đầu lắm. Ae mình vào dđgmsh, mong chọn được những pp và cầu kèo phù hợp để tìm cách về bờ an toàn. Mình cũng thấy nhiều ct có tâm Phật. Nhưng cái gì cũng phải có thời gian và có vốn để tồn tại theo những pp cầu kèo cũng như vào tiền. Xin chân thành cảm ơn
tất cả, mong cho mọi người an toàn để tồn tại, để được cuộc sống bình yên bên gđ!

Chào các anh chị em trong diễn đàn ,hôm nay thật sự là một ngày buồn với tôi,hazz tôi đã vào diễn đàn cũng khá lâu rồi ,cũng đã chiến đấu cùng anh chị em được thời gian khá dài ,đã từng xa bờ 200m rồi lại vào bờ ,rồi cho tới khi dịch về thất nghiệp giờ nợ bọn fe chưa tới 100tr mà không trả được nôn về bờ sang đánh xóc đĩa thế là bay sạch vốn ,giờ bất lực quá ,gọi đên người thân cầu cứu bị hắt hủi chửi rủa nghĩ mà nhục quá ,nếu mà ko bị thất nghiệp thì tốt biết mấy ,bị coi thường nhục thật !!!
Tui với bạn tuy không hề quen biết. Nhưng sao hoàn cảnh trùng khớp đến thế. Giờ nợ ngập đầu. Cầu cứu chẳng ai giúp còn bị hắt hủi nữa. Tủi thân, nhục nhã. Bạn bè ngày xưa huynh huynh, đệ đệ, giờ gặp nó chẳng nhìn. Ôi cuộc đời. Giờ đau đầu xấu hổ

Các cao thủ cho mình lời khuyên làm sao để kìm chế cảm xúc và lòng tham của mình được để không bị lôi cuốn sâu vao môn lô tô bet? Mình cảm ơn!

Cuộc sống không giống cuộc đời. Chào tất cả ace, mở trang thấy topic này nên trải lòng 1 tý. Bản thân mình là 1 quân nhân, lương tháng 10 củ, 1 vợ lương cũng vậy 1 con nhỏ. Nay tôi với con phải cách ly ở môi trường quân đội do dịch. Còn vk thì may vẫn đi làm bt k bị ảnh hưởng của dịch. 2 vkck luôn động viên nhau từng ấy lương là cchi tiêu cs quá thoải mái hơn bao gđ rồi. Nhưng tôi ngu ngốc quá. K giúp đc gì cho cs gđ cả. Năm ngoái, tôi đã phải báo 100 củ do món xóc đĩa. Bỏ đc hơn 1 năm rồi. Đoi tháng gần đây thì lại đam mê số. Thật sự số thì mình lãi hàng ngày mấy trăm là điều bt. Nhưng do bản thân ngu dốt, cứ bảo làm đôi tay thêm 100 hay 200k rút cả thể. Nhưng k, thua phát đầu gấp chão phát sau. Coi như là mất trắng. Đến bây h thì nợ cũng k nhiều. Cũng khoảng 30 củ thôi, nhưng ngại với ae trong đơn vị. Vay mỗi ng một ít chơi qua ngày, lô đề thì có lãi nhưng cứ lao vào xóc. Chán k muốn tả. Vay mượn hẹn ngày trả nhưng có trả đc đâu. Chán lắm mọi người ạ. Chỉ biết lên đây trải lòng thôi. Tài khoản lương thì vk cầm để trả nợ ngân hàng. Trong tay k 1 xu. Nhục nhã các bạn à. K bao giờ ngủ quá 2h sáng. Trong đầu lúc nào cũng thấp thỏm khi nào mới trả hết nợ cho ae bạn bè. K nhiều, nhưng k thể trả nổi. Vk con thì k giám nói rồi. Báo 1 lần chứ ai nghe lần 2. Cs 1 màu u tối. ???

Tôi năm nay 37t, nhìn ngoảnh lại cảm thấy thật xấu hổ, anh em bạn bè đều đã tự xây cất dc 1 ngôi nhà đẹp đẽ , còn tôi vẫn cái nhà cũ đó ở 20 năm rồi, giờ nhà bắt đầu nở vỡ xuống cấp. Tôi cũng ko nhớ là đã bao lâu rồi giấc ngủ ko trọn vẹn, thương vợ,thương con nhưng cũng ko làm gì dc,tự dằn vặt lương tâm mình nhưng nó ngấm vào người rồi, giờ chỉ là chơi nhiều hay ít mà thôi. Suốt 11 năm đeo đuổi theo lô đề, đầu năm nay lại dính vào bigcoi mất 70tr,nhiều lúc chán buồn chính cái bản thân của mình. Cũng ko biết con đường phía trước phải bước như nào nữa, giờ chỉ bước đi dc bước nào hay bước đó ????. Lối thoát như bị bế tắc.

E năm nay 24t ở nha nuôi con ,1ck 2 thằng con trai vì ham mê vào lô đề, k biết gì về các con số cầu kèo nên đã bay nhanh 60m vì nóng vội sót ruột quá nên ngu muội tin vào bọn bán số.cuối cùng lại bị lừa bay mất 10trieu.may mắn biết được diễn đàn nhưng thực sự e vẫn chưa biết cách vào tiền như thế nào mong các anh chị đi trưoc chỉ bảo ?

Tôi năm nay 37t, nhìn ngoảnh lại cảm thấy thật xấu hổ, anh em bạn bè đều đã tự xây cất dc 1 ngôi nhà đẹp đẽ , còn tôi vẫn cái nhà cũ đó ở 20 năm rồi, giờ nhà bắt đầu nở vỡ xuống cấp. Tôi cũng ko nhớ là đã bao lâu rồi giấc ngủ ko trọn vẹn, thương vợ,thương con nhưng cũng ko làm gì dc,tự dằn vặt lương tâm mình nhưng nó ngấm vào người rồi, giờ chỉ là chơi nhiều hay ít mà thôi. Suốt 11 năm đeo đuổi theo lô đề, đầu năm nay lại dính vào bigcoi mất 70tr,nhiều lúc chán buồn chính cái bản thân của mình. Cũng ko biết con đường phía trước phải bước như nào nữa, giờ chỉ bước đi dc bước nào hay bước đó ????. Lối thoát như bị bế tắc.
Chào người sẽ cùng tuổi tôi cũng như ông vậy rất thông cảm ,,ko biết kiếp trước ăn ở thế nào mà giờ nó lại thế này ,

K biết ck mình lao vào lô đề có nghĩ đến thương vợ thương 2 cục cưng k. Mình 34 tuổi. 2 bằng đại học. Nhưng lại lao vào lô đề vì lỡ theo ck lô đề. Ban đầu ck đánh lô rồi thua tha nhiều quá. Nên vợ nhảy vào gỡ. Mình cũng có công việc tháng kiếm 15-20m đủ lo cho 2 con. Bản thân chơi lô đề nhưng ck chơi thua tha găm cắm thì k vừa lòng nên hay bất đồng quan điểm, cãi vã và ly hôn dù 2vc còn yêu nhau ?
Chị là con gái hả e cũng thế

? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)
Tâm sự thì nhiều lắm ad à .Nhưng chưa biết tâm sự kiểu gì đây ?

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Lâu lắm rồi mình chưa từng ngủ trước 00h. Haiz, mình thì nợ cũng có nhưng cũng đang chơi và học theo các cao thủ về bờ rồi.
Nhưng chẳng hiểu tại sao, vì lí do gì, cứ nằm thao thức, nằm vuốt màn hình. Chắc cũng do từ bé được ba mẹ bao bọc quá, chưa phải lo nghĩ việc gì. Đến khi trưởng thành nhìn lại bạn bè đồng trang lứa mới thấy mình hơi ăn hại các bác à.
Cũng may là mình được vào diễn đàn và quyết tâm gỡ lại những sai lầm trước đây. Muốn học hỏi những tấm gương vượt khó.
Hóng bài của các bác, nhất là bác @mobai55 ạ.
Có câu ngã từ đâu, đứng lên ở đó! Nhưng cũng có câu không ai thoát ra khỏi cái hố bằng cách đào một cái hố khác sâu hơn!
Mình nghĩ những người chơi ở đây, lên tầm cao thủ thì cái phí bỏ ra không phải là ít! Họ có sự kiểm soát và phương pháp! Rồi sau đó mới là câu chuyện của tiền. Phải thật tỉnh táo bạn ạ! Vui chơi giải trí thì được. Còn để kiếm tiền từ nó, phải thành chuyên gia thực thụ. Chúc bạn may mắn!

E muốn Theo dàn 36 số miền bắc mà không biết nên theo cao thủ nào các bác cho e lời khuyên với ạ
36 số khó trúng lắm bạn. Mình nghĩ kể cả cao thủ cũng có lúc gãy thông. lô để cũng giống như đầu tư cái khác. thị trường luôn thay đổi. Nên học chiến lược và chiến thậu chơi thì tốt hơn.

E năm nay 24t ở nha nuôi con ,1ck 2 thằng con trai vì ham mê vào lô đề, k biết gì về các con số cầu kèo nên đã bay nhanh 60m vì nóng vội sót ruột quá nên ngu muội tin vào bọn bán số.cuối cùng lại bị lừa bay mất 10trieu.may mắn biết được diễn đàn nhưng thực sự e vẫn chưa biết cách vào tiền như thế nào mong các anh chị đi trưoc chỉ bảo ?
Cách vào tiền thì bạn có thể tìm học hỏi các cao thủ. Ở đây mình chỉ chia sẻ thế này bạn dự định chơi dàn gì thì phải dự trù được khung nó bao nhiêu ngày và chia vốn ra thấy có lãi và phù hợp với vốn mình có thì vào. Không có cái gì là tuyệt đối cả nếu tuyện đối thì không ai thua.

Anh vừa đăng lên lời tâm sự. Mang chủ đề : ( Tin vui ) nhằm mục đích sớm có thể đưa đón ae vào bờ. Không được duyệt hả @tiểu _mây. Giờ không thấy đâu nữa vậy

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
Còn e thì là bà mẹ đơn thân nuôi 3 con có Ck cungx như ko , chẳng cho vk đồng nào, kiếm t nuôi 3 đứa vất vả lắm nhà thì chưa có phải o nhờ. Tuừ ngày mất việc vì côvit lọ mọ vào diễn dàn mong kiếm ngày 200,300 k để kiến t nuôi con. Ai ngờ bị bét nó hút hết cả 40tr h hết cả t ko biết làm tn mà dichj thì ko đi làm đc . E khổ tâm quá đêm nằm nghĩ chẳng ngủ đc, hao mất mấy kg nghĩ cuộc đời chán. E ngày trc cũng ko bao h biết đánh đề đánh lô ji cả vậy mà nghe người ta xui lao vào h thành ra khổ quá. Chắc thời gian tới mẹ con chết đói mất.huhu

Tiểu Mây cho mình hỏi muốn lập 1 topic riêng để chốt số hàng ngày thì làm ntn Tiểu Mây ơi

Tiểu Mây cho mình hỏi muốn lập 1 topic riêng để chốt số hàng ngày thì làm ntn Tiểu Mây ơi
Cao thủ, chủ tịch mới có bát chốt riêng a nhé. Để đến đc vị trí đó thường xuyên phải qua các cuộc thi, chứng tỏ phong độ của mình là tốt cầu kèo đúng và ổn định, Thành viên khác của diễn đàn chốt tại bát chốt tập đoàn a nhé.